Xe Bus Đi Campuchia

Xe Bus Đi Campuchia

Xe Bus Đi Campuchia
Xe Bus Đi Campuchia

Tại Hà Tiên có xe đi Campuchia hằng ngày, tuyến chạy được cố định lúc 7h00 và 13h00 trừ ngày lễ tết được tăng thêm chuyến. Khởi hàng từ Hà Tiên xe đi qua cửa khẩu Xà Xía Hà Tiên đến Biển Kep, Sihanouk Vill, Kampot, Phnompenh và Siem Riep 

Lượt xem : 9361

Chia sẻ :
Xe Bus Đi Campuchia, Xe Hà Tiên đi Campuchia, đi Sihanouk ville từ Hà Tiên
Xe Bus Chất Lượng Cao Chạy Tuyến Hà Tiên Kiên Giang đi Campuchia hằng ngày qua cửa khẩu Xà Xía Hà Tiên
       Phòng vé bến xe đi Campuchia đặt tại trung tâm chợ Hà Tiên Kiên Giang, Quý khách đăng ký xe chỉ cần gọi đến số của văn phòng thông báo ngày đi, tên và số lượng vé là có thể đặt vé đi đến điểm mình muốn.
     Xe từ Hà Tiên đi campuchia là loại xe có máy lạnh, chất lượng luôn được đảm bảo. Nhân viên làm việc tại phòng vé Hà Tiên sẻ giúp khách làm 
thủ tục xuất - nhập cảnh tại cửa khẩu Hà Tiêncửa khẩu Campuchia với chi phí khách phụ thu thêm. Khi khách đến Hà Tiên có nhu cầu trung chuyển đón ở Bến Tàu hay bến xe hoặc bất cứ khách sạn nào trong nội ô thị xã Hà Tiên điều được chúng tôi đến đón. Tài xế lái xe nói được tiếng Việt , Campuchia và Tiếng Anh sẻ giúp đở trên đường khi khách cần. 
       
Nếu quý khách đi Campuchia không có passport thì phòng vé chúng tôi se bảo lãnh cho quý khách với giấy CMND và khách đóng thêm phí qua cửa khẩu.
Bảng Giá Xe Bus Hà Tiên Đi Campuchia qua cửa khẩu Xà Xía
STT Route Time Price
01 HA TIEN – KEP
7h00am  And 13h00pm
10 USD
02 HA TIEN – KAMPOT
7h00am And 13h00pm
12 USD
03 HA TIEN – SIHANOUK VILLE 7h00am And 13h00pm 14 USD
04 HA TIEN – PHNOM PENH 7h00am And 13h00pm 14 USD
05 HA TIEN – SIEM REAP 7h00am And 13h00pm 24 USD
06 HA TIEN – KOH KONG 7h00am And 13h00pm 24 USD

Cho thuê Xe Hà Tiên Đi Kep -Kampot - Bokor - Sihanouk Vill - Phnompenh - Siêm Riep - Campuchia
Ngoài tuyến xe bus chạy hằng ngày thì chúng tôi còn cho thuê xe ô tô các loại từ 4 chỗ -7 chỗ, 16 chỗ, 29 chỗ, 35 chỗ, 45 chỗ tại cửa khẩu Hà Tiên đi Campuchia theo lịch trình riêng của quý khách, xe chất lượng tốt, có máy lạnh, tivi...tài xế nhiệt tình, nói được tiếng việt và khơmer
Cho Thuê Xe 4 Chỗ Hà Tiên đi Campuchia
Cho Thuê Xe 7 Chỗ Hà Tiên đi Campuchia
Cho Thuê Xe 16 Chỗ Hà Tiên đi Campuchia
Cho Thuê Xe 25 Chỗ Hà Tiên đi Campuchia
Tàu Cao Tốc - Tàu Nhanh ( Speed Boat ) Từ Sihanouk Ville đi Kohrong - Kohrong Samloem
Với loại tàu cao tốc này khách có thể rút ngắn thời gian từ cãng Sihanoukville ra đảo Kohrong Samlome, tàu chạy nhanh, an toàn và tiết kiệm. Khách không phải say sóng khi đi tàu chậm và mất nhiều thời gian lên đênh trên biển. Tàu có khoang hành khách với ghế ngồi rộng có máy lạnh, có khu vực phía sau ngắm cảnh cho khách....
Bảng Giá Vé Tàu Từ Sihanoukville - Kohrong Samloem
TUYẾN GIỜ ĐI THỜI GIAN GIÁ VÉ KHỨ HỒI
Sihanoukville – Kohrong Samloem 09h00 - 12h00 – 14h00 40’
20USD
Kohrong Samloem -  Sihanoukville 10h00 – 13h00 - 16h00 40’
 

HƯỚNG DẪN ĐẶT DỊCH VỤ QUA MAIL
- Khách chọn ngày đi, chuyến đi , số lượng khách, số điện thoại liên hệ rồi mail thông tin qua cho chúng tôi xác nhận sau đó gửi lại bằng file pdf cho quý khách.

- Khách kiểm tra thông tin file xác nhận nếu không có gì điều chỉnh thì chuyển tiền cọc như file đã gửi cho khách.
- Khách in file xác nhận đó đem theo để nhận vé tại Hà Tiên, nếu cẩn thận có thể đem theo giấy chuyển tiền ngân hàng
- Khách đặt bus khứ hồi nên ghi địa điểm đón về ở Campuchia, số đt liên hệ được hoặc số của KS nơi khách ở.

Liên Hệ Đặt Vé - Tư vấn thêm dịch vụ:     
Điện Thoại:  0944440235 ( Toàn)
Mail đặt bus + Tàu: 
info@dulichhatien.vn
M
ail đặt xe đi riêng: info@thuexekiengiang.com
 
 
Sản phẩm cùng loại
 
Gọi - Zalo - Viber
094444 0235

Văn Phòng
0297 2630000
 
 
 
 
Đang truy cập: 1
Hôm nay: 432
Tháng hiện tại: 35938
Tổng lượt truy cập: 2284284
^ Về đầu trang